तसले व्हिडिओ चित्रित केल्या प्रकरणी गोवा पोलिसांनी केलं या अभिनेत्रीला अ टक

मॉडेल आणि अभिनेत्री पूनम पांडे चा वाद विवादांसोबत घट्ट संबंध आहेत. एक वाद संपत नाही तर लगेच दुसरा वाद सुरू होवून जातो. हल्लीच पूनम पांडे आणि त्यांच्या पतीला गोवा पोलिसांनी अश्लील व्हिडिओ चित्रित केल्या प्रकरणी अटक केली आहे. त्यांच्यावर आरोप आहे की त्यांनी गोवा सरकारच्या जल संसाधन विभागाच्या संपत्तीमध्ये अ श्लील व्हिडिओ केला आहे, जो अश्लीलतेच्या श्रेणी मध्ये येतो.

जाणून घ्या काय आहे संपूर्ण प्रकरण

वाद-विवादीय मॉडेल आणि अभिनेत्री पूनम पांडे आणि त्यांचे पती सॅम बॉ म्बे यांना गोवा पोलिसांनी अटक केली आहे. त्यांच्यावर आरोप आहे की त्यांनी गोवा सरकारच्या जलसंपदा विभागाच्या मालकीच्या जागेवर अश्लील व्हिडिओ बनवला आहे, ज्या वरून त्यांच्यावर तक्रार दाखल करण्यात आली आहे. या तक्राराबद्दल म्हणले गेले आहे की हा व्हिडिओ अश्लीलतेच्या श्रेणीमध्ये येतो. प्रत्यक्षात पूनम पांडे ने दक्षिण गोवामधील एका धरणावर सेमी न्यू ड फोटोशूट आणि अश्लील व्हिडिओ बनवला आहे आणि याला सोशल मीडियावर अपलोड केला आहे. व्हिडिओ व्हायरल झाल्यानंतर स्थानिक लोकांनी याचा खूप विरोध केला. गोवाच्या स्थानिक लोकांचे म्हणणे आहे की पूनम पांडे ने गोव्याच्या पवित्र भूमीचा अपमान केला आहे.

पूनम पांडेला गोव्यातील अगौडा मध्ये असलेल्या एका प्रसिद्ध रिसॉर्टमधून अटक केल्या गेली. पूनमला 6 नोव्हेंबर ला कैनाकोना पोलीस स्टेशन मध्ये उपस्थित राहण्यासाठी नोटीस पाठवली गेली होती. परंतु तपासणी दरम्यान समजले की पूनमने मुंबई परत येण्यासाठी तिकीट बुक केले आहे आणि ती आज ( गुरुवारी ) गोव्यामधून निघणार आहे, ज्यानंतर तिला आणि तिच्या पतीला अटक केल्या गेली. तपासणी मध्ये समजले गेले की 31 ऑक्टोंबर रोजी पूनम आणि तिच्या पतीने धरणावर अनधिकृत रूपाने प्रवेश करून आपत्तीजनक व्हिडिओ चित्रित केला होता.

पूनम पांडेवर गोव्यामध्ये अश्लील व्हिडिओ चित्रित केल्याचा आरोप आहे. याबद्दल गोव्याच्या कैनाकोना पोलीस स्टेशन मध्ये तक्रार दाखल करण्यात आली होती. अश्लील व्हिडिओ प्रकरणात स्थानिक लोकांनी 2 दिवसांपर्यंत विरोध प्रदर्शित केला, ज्यानंतर गुरुवारी गोवा पोलिसांनी एक पोलीस इन्स्पेक्टर, दोन कॉन्स्टेबल आणि जल संसाधन विभागाच्या दोन जणांना निलंबित करण्याची घोषणा केली. या लोकांवर अश्लील फोटोशूट साठी मदत केल्या प्रकरणी आरोप आहे.

गोवा फॉरवर्ड पार्टीच्या महिला विंग ने पूनम पांडे यांच्या विरोधात तक्रार दाखव केली होती. गोवा फॉरवर्ड पार्टीचा आरोप होता की पूनम पांडेने गोवा सरकारच्या जल संसाधन विभागाच्या मालमत्ते मध्ये एक ‘ पॉ – र्न ‘ फोटोशूट केले आहे. याच्या व्यतिरिक्त एका दुसऱ्या अज्ञात व्यक्तीच्या विरोधात देखील आईपीसी ची धारा 294 ( अश्लीलता ) च्या अंतर्गत अ श्लील व्हिडिओ चित्रित करण्याप्रकरणी देखील त क्रार दाख ल करण्यात आली होती.

Leave a Reply

Your email address will not be published.