जेव्हा कट कट ओरडूनही रोमान्स करताना पकडले गेले रावीर दीपिका…

बॉलिवूडमधील सर्वाधिक लोकप्रिय जोडप्यांच्या यादीत दीपिका पादुकोण आणि रणवीर सिंग आहेत. बर्‍याचदा सोशल मीडियावर या जोडप्याची सुंदर छायाचित्रे लोकांचे लक्ष वेधून घेतात. दोघांच्या लव्हस्टोरीजही बर्‍यापैकी रंजक आहेत. त्यांना प्रेमळपणे ‘दीपवीर’ म्हणतात. दोघांनी इटलीमध्ये अतिशय आलिशान मार्गाने लग्न केले आणि त्यानंतर या जोडप्याचे भव्य स्वागत केले. मात्र लग्नाआधी हे जोडपंही 6 वर्षं लिव्ह-इन रिलेशनशिपमध्ये होते आणि त्यांचे प्रेम संजय लीला भन्साली यांच्या ‘गोलियां की रसलीला राम-लीला’ या चित्रपटापासून सुरू झाले होते.

गोलियॉन की रसलीला राम-लीला हिट ठरली आणि प्रत्येकाला त्याच्या गाण्यांपासून कथेपर्यंत खूप प्रेम मिळाले. जरी सेटशी संबंधित बरेच फोटो आणि व्हिडिओ व्हायरल झाले आहेत, परंतु एक किस्सा आहे जो सर्वात प्रसिद्ध आहे. ही कथा दीपिका आणि रणवीर सिंगच्या लव्ह मेकिंग सीनशी संबंधित आहे. जे दोघांनी पूर्ण शक्तीने केले. पण यातून इतकी उर्जा दिसून आली की दिग्दर्शकाची कट झाल्यानंतरही दोघेही कॅमेरासमोर सतत एकमेकांना किस देत होते.

या कथेबद्दल उपस्थित असलेल्या क्रू सदस्याने सांगितले की, जेव्हा चित्रपटाचे सुपरहिट गाणे ‘अंग लगा दे रे’ शूट केले जात होते,तेव्हा ते जोडपे पूर्णपणे एकमेकांन मधे बुडाले होते आणि ते बेकाबू झाले होतेे. देखावा संपल्यानंतर दिग्दर्शक कट बोलतच राहिले पण दोघांनीही एकमेकांना किस घेणे थांबवले नाही आणि हे पाहून तिथे उपस्थित सर्वांना समजले की दोघे रिलेशनशिपमध्ये आहेत.कारण या जोडप्याने कधीही याबद्दल खुलेपणाने बोलले नव्हते आणि लोकांना त्याबद्दल माहितीही नव्हती.

चित्रपटाच्या रिलीजनंतर प्रेक्षकांचे खूप प्रेम वाधले आणि त्यांची जोडीही सुपरहिट ठरली. त्यानंतर दोघांना ‘बाजीराव-मस्तानी’ आणि ‘पद्मावत’ मध्ये एकत्र पाहिले होते आणि लवकरच दोघे रोहित शेट्टी यांच्या ’83’ चित्रपटात दिसणार आहेत. या चित्रपटात रणवीर क्रिकेटर कपिल देवची भूमिका साकारणार असून त्याची पत्नी दीपिका,कपिल देवच्या पत्नीची भूमिका साकारणार आहे.

या सर्व कहाण्या व्यतिरिक्त दीपिका ड्र-ग्स च्या बाबतीतही काही दिवस चर्चेत होती. सुशांत प्रकरणाशी संबंधित ड्र ग्-स एंगलमध्ये दीपिकाचे नाव समोर आले आणि ए-न सी बीने तिला चौकशीसाठी बोलावले. या प्रकरणात दीपिकाचे नाव बरेच वाढले होते आणि लोकांमध्ये तिची प्रतिमा कलंकित झाली होती.

Leave a Reply

Your email address will not be published.