आपल्या लहान बहिणीला किस करताना पाहून संतप्त जाह्नवी कपूरने अशी प्रतिक्रिया दिली!!

दिवाळीचा सण,कोरोना विषाणूच्या पार्श्वभूमीवर देशभर धुमाकूळ घालून साजरा करण्यात आला. कोरोनाने रंग थोडा फिकट करण्याचा प्रयत्न केला. परंतु तरीही लोक सुरक्षिततेचे कडक नियम डोळ्यासमोर ठेवून दिवाळी अगदी तल्लखीत साजरी केली. बॉलिवूडमध्येही दिवाळीचा सण जोरदार रोकिंग स्टाईलमध्ये साजरा केला जात होता. सर्व सेलिब्रिटींनी आपल्या स्टाईलिश स्टाईलमध्ये दिवाळी खास बनविली.

या यादीमध्ये बॉलिवूड अभिनेता जाह्नवी कपूर आणि दिग्दर्शक बोनी कपूर यांचीही नावे आहेत. जाह्नवी कपूरची अनेक छायाचित्रे सोशल मीडियावर समोर आली आहेत. ज्यामध्ये ती आपल्या कुटूंबियांसह दिवाळी साजरी करत होती पण दरम्यान बोनी कपूर आणि खुशी कपूर यांचे एक चित्र व्हायरल झाले. जे मजेदार आहे.

वास्तविक, दिवाळीच्या खास प्रसंगी जाह्नवी कपूरने चार छायाचित्रे शेअर केली. या चित्रांमध्ये हे स्पष्टपणे दिसून येते की जाह्नवीने बहीण खुशी आणि वडील बोनी कपूर यांच्यासह अतिशय मजेदार शैलीत दिवाळी केली. पहिल्या चित्रात बोनी आपल्या दोन्ही मुलीन्ना प्रेम देतान्ना दीसले. दुसर्या छायाचित्रात खुशी आणि जाह्नवीची मस्त केमिस्ट्री दिसत आहे.

जाह्नवी तसंच खुशी आणि बोनी कपूर तिसर्या छायाचित्रात एकत्र आहेत, पण चौथे चित्र काही चाहत्यांमध्ये चर्चेचा विषय बनला आहे. चौथ्या चित्रात बोनी कपूर आपली तरुण मुलगी खुशीवर प्रेम दाखवित आहे, ज्यावर जाह्नवी कपूर आपले तोंड विचित्रा कारते. कपूर कुटुंबाचे हे चित्र चाहत्यांना खूपच मजेशीर वाटते.

हे फोटो जाह्नवीने कॅप्शनसह शेअर केले आहेत. अभिनेत्रीने लिहिले की, ‘स्पॅमिंगबद्दल माफ करा. दुसर्‍या फोटोत तिने लिहिले आहे की, ‘माझ्या बहिणीला छेड काढल्याशिवाय माझा दिवस अपूर्ण आहे.’ ‘ दिवाळीच्या खास प्रसंगी, जाह्नवी पिवळ्या रंगाच्या साडीत एकदम स्टाईलिश आणि डॅशिंग दिसत आहे.बोनी कपूर क्रीम कलरच्या ड्रेसमध्ये दिसला आहे आणि खुशीने डार्क ब्लू कलरचा ड्रेस घातला आहे. या लूकमध्ये जाह्नवी कपूर आणि खुशी बरीच सुंदर दिसत आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published.