करिना कपूरच्या घरी झाले कन्यारत्न चे आगमन, तैमूरने मांडी वर घेउन केले तिचे स्वागत !!!

बॉलिवूड अभिनेत्री करिना कपूर आजकाल तिच्या गर्भावस्थेचा आनंद घेत आहे. जानेवारी महिन्यात करीनाच्या घरी एक छोटासा पाहुणे येणार आहे.लवकरच सैफ-करीनाच्या घरी एक छोटासा पाहुणे येणार आहे. त्याचवेळी करीनाचा मुलगा तैमूर अली खान देखील आपला भाऊ किंवा बहिणीच्या आगमनाच्या आतुरतेने वाट पाहत आहे.

दरम्यान, करीनाची काही छायाचित्रे सोशल मीडियावर व्हायरल होत आहेत. या चित्रांमध्ये तैमूर आपल्या मांडीवरील लहान मुलीला गोड स्मित देत आहे. एका चित्रात करीना या चिमुरडीबरोबर पोजही देत आहे. या फोटोत करीनाचा बेबी बंप स्पष्ट दिसत आहे. फोटोमध्ये करीना खूप आनंदात दिसत आहे. या फोटोंमध्ये ती ब्लू कलरच्या लूज ड्रेसमध्ये दिसत आहे.

अलीकडेच, करीनाने तिच्या वैयक्तिक सहाय्यक आणि मैत्रिन पोनम दमानियाला घरी बोलावले. छोटी दिवाळी साजरी केली. हे फोटो सामायिक करताना नैना सिंहने लिहिले – बेबो,आम्हाला घरी बोलवल्या बद्दल धन्यवाद, सियाने तिचा पहिला मित्र बनविला आहे.यासोबत नैना सिंहने पूनम दमानियालाही टॅग केले आहे.

ही छायाचित्रे सोशल मीडियावर जोरदार व्हायरल होत आहेत. नुकताच लालसिंग चड्ढा या चित्रपटाचे शूटिंग पूर्ण केले आहे. यात आमिर खान तिच्यासोबत आहे.याशिवाय करीना तिच्या चॅट शोच्या आगामी सीझनच्या शूटिंगमध्ये बिझी आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.