लग्नानंतर बो-ल्ड सिन दिल्यामुळे जया बच्चन ने केले ऐश्वर्या ला आ-त्म ह-त्येस प्र वृ त्त??

ऐश्वर्या राय बॉलिवूडमधील यशस्वी अभिनेत्रींपैकी एक आहे. तिने मॉडे लिं गच्या दुनियांपासून आपले करिअर ची सुरुवात केली आहे. ऐश्वर्या रायने आपल्या सौंदर्याने आपला जगात प्रसार केला आहे. तिने ‘विश्व सुंदरी’ ची पदवीही जिंकली आहे. ऐश्वर्या राय नी चित्रपटांमधे वाट काढल्यानंतर,वेगळी ओळख निर्माण केली आहे.

ऐश्वर्या राय फॅशन आ यकॉ न म्हणूनही ओळखले जाते. ऐश्वर्या राय ला तिच्या आयुष्यात बर्‍याच समस्यां चा सामना करावा लागला, ज्याचा तिला जो रदार त्रा-स स हन करावा लागला. ऐश्वर्या रायचे एक चित्र सोशल मीडियावर व्हायरल होत आहे ज्यामध्ये तिला रु ग्णा लयात नेले जात आहे.

या चित्रांमध्ये असा दावा केला जात आहे की ऐश्वर्या रायने आत्-म हत्-या करण्याचा प्रयत्न केला होता आणि त्याचे कारण अमिताभ बच्चन आणि जया बच्चन आहेत. वास्तविक ऐश्वर्याची काही बो_ ल्ड छायाचित्रे व्हायरल होत होती ज्यामुळे ऐश्वर्याने लाजून, मर ण पत्क रावे यासाठी प्रयत्न केला. ही बातमी सोशल मीडियावर जोरदार व्हायरल होत आहे.

व्हायरल बातमीत असा दावा केला जात आहे की ऐश्वर्या रायने रणबीर कपूरसोबत ‘ऐ दिल है मु श्किल’मध्ये काही बो- ल्ड सीन केले होते, या बो- ल्ड स्टा ईलमुळे अमिताभ आणि जया खूप रा गावले होते, त्यामुळे ऐश्वर्या राय ना राज झाली होती. ट्रॅ-न्क्वि-ला यझ र नावाच्या औ षधा चा ओ-व्हरडो-ज घेऊन आ-त्म ह-त्या करण्याचा प्रयत्न केला.

तथापि, व्हायरल बातमी ची ही कहाणी पूर्णपणे खोटी आहे. ऐश्वर्या रायने कधीही आत्-म हत्-या करण्याचा प्रयत्न केला नाही. सोशल मीडियावर व्हायरल होणार्या हॉ स्पिटलचे चित्र प्रत्यक्षात ‘खा की’ चित्रपटाच्या दरम्यानचे आहे. वास्तविक, शूटच्या दरम्यान ऐश्वर्या राय ज ख मी झाली होती, त्यामुळे तिला खूप दु खा प त झाली होती.

आणखी बातम्यासाठी आत्ताच लाईक बटण दाबा

Leave a Reply

Your email address will not be published.