श्रीदेवीच्या रहस्यमय मृ त्यू चा पडदा झाला फाश, धक्कादायक सत्य आले समोर!!

बॉलिवूड इंडस्ट्रीमध्ये अजूनही अनेक स्टार्स चे मृ_त्यू एक रहस्यच आहे.यातील एक नाव,अभिनेत्री श्रीदेवीचेही आहे. श्री देवी च्या मृ_त्यू च्या बातमी ने लोकांना आतून हादरून टाकले होते. लोकांमध्ये जेव्हा ही बातमी पटकन पसरली, की अभिनेत्रीने जगाला निरोप दिला आहे,तेव्हा असे वाटले की जणू काही पायाखालची जमीन सरकली आहे.या बातमीवर कोणालाही विश्वास नव्हता की आता प्रसिद्ध कलाकार श्रीदेवीने खरंच नि:श्वास सोडला आहे. तिच्या मृ_ त्यूचे कारण जाणून घेण्यासाठी लोक हताश झाले होते.

प्रत्येकाच्या मनात आणि मनात फक्त एकच प्रश्न चालला होता की त्या रात्री काय घडले की अभिनेत्रीचे नि ध_न झाले. यानंतर बाथटबमध्ये बुडल्यामुळे श्रीदेवीचा मृ_ त्यू झाल्याचे अचानक समजले,आणि ही बातमीत प्रसिद्ध झाली. आजपर्यंत लोकांना यावर विश्वास बसलेला नाही. या प्रकाराने अभिनेत्रीचा मृ_ त्यू झाला यावर कोणीही विश्वास ठेवण्यास तयार नाही. याचदरम्यान अभिनेत्रीच्या रहस्यमय मृ_ त्यूशी संबंधित आणखी एक मोठी बातमी समोर येत आहे. खरं तर, श्रीदेवी चे बायोग्राफी “श्रीदेवी इटरनल गोडेस” लिहिणारे लेखक सत्यार्थ नायक यांनी तिच्या मृ_ त्यूशी संबंधित एक मोठे रहस्य उलगडले आहे.अभिनेत्री श्रीदेवी कमी रक्तदाबाची रुग्ण होती. यामुळे ती बर्याच वेळा बेशु ध: झाली आहे.

एका इंग्रजी वृत्तपत्राला मुलाखत देताना सत्यार्थ म्हणाला होता, “मी पंकज पराशर आणि नागार्जुन यांची भेट घेतली. या दोघांनी मला सांगितले की श्रीदेवीला ब्ल ड प्रेशरची समस्या आहे. श्रीदेवी जेव्हा त्याच्याबरोबर सेटवर काम करात होती, तेव्हा बाथरूममध्ये बर्याच वेळा बेशुद्ध झाल्याचे त्यांनी लेखकाला सांगितले होते.

लेखक म्हणतात की यानंतर मी याविषयी अभिनेत्रीची भाची माहेश्वरीशी बोललो. त्या काळात तिने देखील तिच गोष्ट सांगितली,की होय, श्रीदेवी बाथरूम मधे पडलेल्या अवस्थेत सापडल्या होत्या.श्रीदेवी चा मृ_ त्यू झाल्यावर तिच्या चेहेर्या वरुन रक्त वाहू लागले होते.अशा परिस्थितीत जेव्हा मी तिचा नवरा बोनी कपूर यांच्याशी बोललो तेव्हा ते देखील म्हणाले की एक दिवस अचानक चालताना श्रीदेवी पडली होती.

पुढे बोलताना लेखक म्हणाले की, मी म्हटल्याप्रमाणे, अभिनेत्री कमी रक्तदाबाची रुग्ण होती. पण तिच्या नि_ ध नानंतर केरळमधील एका डीजीपीने असे निवेदन केले की श्रीदेवी यांचे नि ध_न अचानक अ_पघा_त होऊ शकत नाही,ती हत्या होती. 24 फेब्रुवारी 2018 रोजी, ज्या दिवशी भारताच्या नामांकित अभिनेत्रीच्या मृ_ त्यू ने लोकांना संभ्रमित केले होते.

श्रीदेवी दुबईतील तिच्या हॉटेलच्या बाथटबमध्ये बेशु द्ध अव स्थेत आढळली. त्या काळात अभिनेत्रीला तिच्या पती बोनी कपूरने अशा अव स्थेत पाहिले होते. श्रीदेवीच्या मृ त्_ यूचे कारण पाण्यात बुडण्याचे,असल्याचे म्हटले जात होते. सध्या लेखकाने ज्या गोष्टीचा खुलासा केला आहे, त्यावरून असे दिसते आहे की श्रीदेवीच्या मृ त्_यूबद्दल काही अटक ळ कुठेतरी संपुष्टात येत आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.