बाहेर अफेअर असूनही या बॉलिवूड अभिनेत्यांनी केले अरेंज मॅरेज!!

बॉलिवूड इंडस्ट्रीत नातं टिकन आणि ते बिघडणं, ही सामान्य गोष्ट आहे. आजपर्यंत कोणत्याही अभिनेत्याचे नाव अनेक अभिनेत्रींशी निगडित झाले आहे. ज्यामध्ये बरेच संबंध लग्नापर्यंत पोहोचले आहेत. तर काही मधेच संपलं आहे. पण आज आम्ही तुम्हाला बॉलीवूड जगातील अशा अभिनेत्यांविषयी सांगत आहोत. जे त्यांच्या चित्रपटांपेक्षा त्यांच्या नात्यासाठी चर्चेत असले आहे, पण काही काळानंतर हेच अभिनेते लग्न करताना दिसले,आणि आज हे अभिनेते विवाहानंतर सुखी वैवाहिक जीवनाचा आनंद लुटत आहेत.या यादीमध्ये गोविंदा ते शाहिद कपूर या कलाकारांचा समावेश आहे.

बॉलिवूडचा कबीर सिंह म्हणजेच शाहिद कपूर हा त्याच्या चित्रपटांमुळे तसेच अफेअरमुळे खूप चर्चेत राहीला आहे. शाहिद त्याच्या हॅपी मॅरीड लाइफमध्ये मीरा राजपूतबरोबर व्यस्त आहे पण एक काळ असा होता की शाहिद कपूर आणि करीना कपूर यांची नावे एकत्र होती. शाहिद आणि करीना कपूरची लव्हस्टोरी बॉलीवूडमधील सर्वाधिक लोकप्रिय लव्हस्टोरी होती. दोघांना बर्‍याचदा एकत्र पाहिले होते.

विशेष म्हणजे दोघांनीही बर्‍याच चित्रपटांमध्ये एकत्र काम केले. बर्‍याच अहवालात असा दावा करण्यात आला आहे की शाहिद आणि करीनाचेही लग्न होणार होते, पण अचानक त्यांचे ब्रेकअप झाल्याची बातमी आली. ज्यामुळे सर्वजण हे ऐकून आश्चर्यचकित झाले. त्याचबरोबर या ब्रेकअपनंतर शाहिद कपूरने मीरा राजपूतचा हात धरला आणि करीना कपूरने सैफ अली खानशी लग्न केले.

गोविंदा – बॉलिवूडमध्ये असताना गोविंदाने अनेक हिट चित्रपट दिले आहेत. गोविंदाच्या चित्रपटांमध्ये चाहत्यांना नृत्याबरोबर विनोदही आवडला होता पण आता गोविंदा चित्रपटांपासून दूर आहे. गोविंदाने सुनीता आहूजासोबत लग्नाची गाठ बांधली आहे,पण लग्नाआधी त्याचे नाव अनेक अभिनेत्रींशी संबंधित होते. सर्वात खास नीलम होती नीलम 90 च्या दशकाची प्रसिद्ध अभिनेत्री आहे. तिच्या चित्रपटांनी बॉक्स ऑफिसवर आनेकदा धडक दिली आहे. गोविंदा आणि नीलम यांच्या नात्यातील बातम्या बर्‍यापैकी वाढल्या होत्या,दोघेही बॅक-टू-बॅक 10 चित्रपटात सोबत दिसले होते, पण हे संबंध फार काळ टिकले नाही. मात्र, नीलमशिवाय अनेक अभिनेत्री गोविंदाशी संबंधित आहेत.

नील नितीन मुकेश – नील नितीन मुकेश अनेक बॉलिवूड चित्रपटांमध्ये दिसला आहे. 2017 मध्ये त्याने रुक्मिणी सहायसोबत लग्नाची गाठ बंधाली होती, परंतु लग्नाआधी अभिनेत्याचे नाव अनेक अभिनेत्रींशी संबंधित होते, कोणाही सोबत संबंध लग्नापर्यंत पोहोचू शकले नाहीत. नील नितीन मुकेश ‘न्यूयॉर्क’ आणि ‘साहो’ सारख्या चित्रपटांसाठी ओळखले जातात.

विवेक ओबेरॉय – विवेक ओबेरॉय बॉलिवूडच्या बर्‍याच चित्रपटांमध्ये दिसला आहे पण विवेक ओबेरॉय अभिनेत्री ऐश्वर्या रॉयसोबतच्या नात्यामुळे चर्चेत होता. विवेक आणि ऐश्वर्या बरेच दिवस रिलेशनशिपमध्ये राहिले. हे नाते बॉलिवूडमधील सर्वात समकालीन असल्याचे म्हटले जाते. असे म्हणतात की या नात्यामुळे विवेक ओबेरॉयची कारकीर्दही संपली होती. इतकेच नव्हे तर त्याच्या आणि सलमान खान यांच्यात वाद सुरू झाला पण विवेकने 2010 साली प्रियंका अल्वाशी लग्न केले.आरेंज मॅरेजमध्येही विवेक आणि प्रियांका चे आरेंज मॅरेज आहे.

राकेश रोशन – राकेश रोशन हा बॉलिवूड इंडस्ट्रीचा प्रसिद्ध अभिनेता आणि दिग्दर्शक आहे. त्याने अनेक उत्तम चित्रपट केले आहेत. 70 च्या दशकात अनेक चित्रपटात काम करनार्या राकेश ने चाहत्यांच्या हृदयात आपले स्थान निर्माण केले. जरी राकेश रोशनने पिंकी रोशनबरोबर लग्नाची गाठ बांधली होती पण लग्नाआधी त्याचे नाव बॉलिवूडच्या अनेक अभिनेत्रींशी संबंधित होते.

Leave a Reply

Your email address will not be published.