हुबेहूब अभिनेत्री करिश्मा कपूरची कार्बन कॉपी आहे ही कलाकार, फोटोस पाहून आश्चर्यचकित व्हाल!!

सोशल मीडियावर नेहमी बॉलिवूड कलाकारांचे हुबेहूब दिसणारे लोक खूप व्हायरल होत असतात, ज्यामध्ये अनेक सुप्रसिद्ध कलाकारांचे देखील नावे सामील आहेत. याच कडीमध्ये आता अभिनेत्री करिश्मा कपूरचे देखील नाव सामील झाले आहे. होय, शेवटी बॉलिवूड मध्ये लोलो या नावाने ओळखल्या जाणाऱ्या करिश्मा कपूरचा हुबेहूब दिसणारा चेहरा हा सोशल मीडियाने शोधूनच काढला, त्यानंतर आता प्रत्येकजण त्या मुलीचे कौतुक करत आहे. एवढेच नाही तर तिला बघून लोकांना राजा हिंदुस्तानी या चित्रपटाची आठवण आली, ज्यामध्ये तिने कौतुकास्पद अभिनय केला होता.

आपल्या काळातील सुपरहिट अभिनेत्री ठरलेल्या करिश्मा कपूरने अनेक चित्रपटात काम केले, ज्यामधील बहुतेक चित्रपट हिट ठरली. याच दरम्यान तिने दोन वेगवेगळ्या भूमिका साकारल्या, परंतु प्रत्येक भूमिकेत एक विशेष गोष्ट राहिली की तिने जास्तीत जास्त मोठ्या बापाच्या मुलीचीच भूमिका साकारली आहे.

याच कडी मध्ये राजा हिंदुस्तानी या चित्रपटाचा देखील समावेश आहे. या चित्रपटात देखील तिने मोठ्या बापाच्या मुलीची भूमिका साकारली आहे, ज्याला लोकांनी खूप पसंत केले आहे, परंतु या चित्रपटात ती खूप भोळी दिसली होती. असो, इथे आपण करिश्मा कपूरच्या हुबेहूब दिसणाऱ्या व्यक्तीबद्दल बोलत होतो.

टिक टॉक वर एका मुलीचा व्हिडिओ व्हायरल होत आहे, ज्यामध्ये ती राजा हिंदुस्तानीचा अभिनय करत आहे. या अभिनयाला करताना तिने सर्वांना करिश्मा कपूरची आठवण करून दिली. गोष्ट फक्त अभिनयाची नाही आहे तर, तिचा चेहरा देखील हुबेहूब करिश्मा कपूर सारखा दिसतो, अशामधे लोक तिला पाहून धोका खात आहेत. तिचे डोळे हे अगदी करिश्मा कपूर सारखे आहेत, जिला बघून लोकांना जुन्या करिश्मा कपूरची आठवण आली. एवढेच नाही तर प्रत्येकजण तिच्या डोळ्यांचे कौतुक करत आहे. तिचे नाव बेबो जेठवा सांगितले जात आहे.

करिश्मा कपूरचे जुने छायाचित्रे आणि या मुलीचे छायाचित्र एकसोबत बघितल्यानंतर तुम्ही ओळखू शकणार नाही की कोणती खरी आहे आणि कोणती खोटी ? म्हणजे हे स्पष्ट आहे की दोघींचे चेहरे एकसारखे आहेत. एवढेच नाही तर, बेबोने करिश्मा कपूर सारखाच मेकअप आणि हेअरस्टाईल ठेवली आहे, ज्यामुळे ती बरीचशी करिश्मा कपूर सारखी दिसत आहे. तथापि, या छायाचित्राला लोक खूप पसंत करत आहेत.

अनेक काळापासून चित्रपटापासून दूर राहिलेली करिश्मा कपूर आता एक नवीन सुरुवात करणार आहे. करिश्मा कपूर लवकरच एकता कपूरच्या वेब सीरिजमध्ये दिसणार आहे, ज्याबद्दल स्वतः एकता कपूरने सांगितले आहे. तथापि, अजूनही करिश्मा कपूर कडून कोणतेही स्पष्टीकरण आलेले नाही आहे. हल्लीच तिला मलाइका अरोडा सोबत बघितले गेले होते. मलाइका लवकरच अर्जुन कपूर सोबत लग्न करणार आहे, ज्यामुळे दोघींची बॉडिंग खूप चांगली आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.