सलमान या अभिनेत्री सोबत अडकणार होता विवाह बंधनात, परंतु घडले असे काही…..

बॉलिवूडचा भाईजान दबंग खान सलमान खान 53 वर्षांचा झाला आहे. सलमान खानच्या आयुष्यात खूप आनंद आहे, परंतु असा प्रश्न आहे की तो त्याला शांत बासुण देत नाही, तो प्रश्न हा आहे ,की सलमानचे लग्न केव्हा होईल??,आणि सलमानने अद्याप लग्न केले नाही याचे कारण काय आहे. एकापेक्षा जास्त अभिनेत्रींसोबत अफेअर असणारा सलमान ही लग्नाच्या प्रचंड मूडमध्ये होता, पण तसे काही साध्य होऊ शकले नाही.

सलमान खानला जूहीशी लग्न करायचं होतं, त्यांचं बहुतेक नाव ऐश्वर्या सोबत जोडलं गेलं होतं, पण प्रत्यक्षात त्याला जुही चावलाशी लग्न करायचं होतं, होय, सलमान आणि जुही यांनी एकत्र काम केले नाही, पण त्याला तिच्याबरोबर लग्न करायचं होतं. त्या दिवसात सलमान खानच्या हृदयाचा ठोका जुही चावलावर आला होता, इतकेच नव्हे तर त्याला जूही सोबत च लग्न करायचे होते, त्याने जुहीच्या वडिलांना लग्नाचा प्रस्ताव दिला होता, परंतु त्यांनी तो नाकारला.

इंटरनेटवर सलमानचा एक व्हिडिओ व्हायरल झाला आहे, ज्यात तो सांगत आहे की, जूही एक अतिशय गोड आणि मोहक मुलगी आहे. खुद्द त्याने खुलासा केला की तो जूहीच्या वडिलांकडे लग्नाविषयी बोलण्यासाठी गेला होता, परंतु त्यांनी तो संबंध का स्वीकारला नाही हे त्याला माहित नव्हते.

सलमानने जुहीबरोबर कधीच चित्रपट केला नव्हता. सलाम ई इश्क चित्रपटात जुही आणि सलमान होते, पण त्यांचा एकही एकत्र सीन नव्हता, त्या चित्रपटात ती अनिल कपूरची नायिका होती आणि सलमान खानची नायिका प्रियंका चोप्रा होती.यानंतर अशी गोष्ट होऊ शकली नाही की सलमानचे लग्न होईल.

सलमानच्या आयुष्यातील सर्वात खास आणि वादग्रस्त असे एक नाव होते ऐश्वर्या राय. हम दिल दे चुके सनम या चित्रपटाच्या सेटवर अ‍ॅश आणि सलमान एकमेकानच्या प्रेमात पडले होते, परंतु जसे सलमानला चित्रपटात अ‍ॅश मिळाली नाही तसेच खार्या ही सलमान ला अ‍ॅश मिळाली नाही. दोघांच्या अफेअरने बरीच मथळे बनवले होते.अ‍ॅश आणि सलमानच्या ब्रेकअपमुळे अधिक मथळे प्राप्त झाले. ज्यावेळी दोघांचे अफेअर शीर्षा वर होते,त्यावेळी अशी भावना होती की लवकरच दोघांचे लग्न होईल, पण आज त्यांना एकमेकांना पाहायला आवडत नाही ?

ऐशनंतर सलमानचे नाव कतरिनाशी संबंधित आहे-सलमानमुळे कॅटरिना इंडस्ट्रीमध्ये आली आणि त्यानंतर तिने आपल्या मेहनतीने हे स्थान मिळवले.त्यावेळी सलमानसोबतच्या तिच्या अफेअरविषयी बरीच चर्चा झाली होती पण काही काळानंतर रणबीर आणि कतरिनाच्या अफेअरच्या बातम्या येऊ लागल्या.मात्र, रणबीर आणि कॅटचा ब्रेकअपही झाला आहे आणि आता कॅट सलमानची चांगली मैत्रीण आहे.

आणखी बातम्यासाठी आत्ताच लाईक बटण दाबा.

Leave a Reply

Your email address will not be published.