कर्करोगाने त्रस्त असलेला अभिनेता संजय दत्त चा विडिओ झाला व्हायरल!!

11 ऑगस्ट रोजी संजूवर फुफ्फुसांचा कर्करोग, कोकिलाबेन रुग्णालयात उपचार घेतल्याची घटना उघडकीस आली.कर्करोगाशी झुंज देणारे संजय दत्त प्रथमच आपल्या आजाराबद्दल बोलले आहेत.सेलिब्रिटी हेअर स्टायलिस्ट अलीम हकीम यांनी 61 वर्षीय संजूचे दोन व्हिडिओ आपल्या सोशल मीडिया पेजवर शेअर केले आहेत.एका व्हिडिओमध्ये संजय दत्त अलीम कडून सर्वांनचा परिचय करुण घेत आहे आणि नंतर त्याच्या कपाळावर ची खूण दाखवत आहे आणि म्हणत आहे, “तुम्ही जर हे पाहाल तर तुम्हाला दिसेल की ही माझ्या आयुष्यातील अलीकडची सर्वात नवीन खूण आहे. परंतु मी त्याचा पराभव करीन. मी लवकरच कर्करोगातून मुक्त होईल”.

संजू पुन्हा कामावर परत आल्याचा आनंद आहे-व्हिडिओमध्ये संजय दत्त त्याच्या आगामी प्रकल्पांबद्दलही बोलत आहे आणि लॉकडाऊननंतर पुन्हा काम करण्यास आनंद झाल्याचे सांगितले जात आहे.ते म्हणत आहेत, “घराबाहेर पडणे नेहमीच चांगले आहे.मी, ही दाढ़ी ‘केजीएफ 2’ साठी वाढवली आहे.आम्ही नोव्हेंबर पासून सुरुवात करत आहोत. मला पुन्हा सेटवर आल्याचा आनंद होत आहे. तसेच उद्या ‘शमशेरा’ चे डबिंग आहे तेथे देखील मजा येइल”.

ऑक्टोबरच्या पहिल्या आठवड्यात संजय दत्तचा एक फोटो सोशल मीडियावर व्हायरल झाला होता, त्यामध्ये तो खूप कमकुवत दिसत होता.त्याचा फोटो पाहून चाहत्यांना आश्चर्य वाटले आणि त्याच्या त्वरित पुनर्प्राप्तीसाठी प्रार्थना करीत होते.ताज्या व्हिडिओमध्ये संजय दत्त पूर्वीपेक्षा अधिक चांगली स्थितीत असल्याचे दिसत आहे.

11 ऑगस्ट रोजी कर्करोग उघडकीस आला – संजय दत्तला 8 ऑगस्टला श्वासोच्छवासाच्या त्रासानंतर लीलावती रुग्णालयात दाखल करण्यात आले, तेथे त्यांच्या काही चाचण्या घेण्यात आल्या.तीन दिवसांनंतर, 11 ऑगस्ट रोजी उघडकीस आले की तो फुफ्फुसांच्या कर्करोगाशी लढत आहे.

कोकिलाबेन हॉस्पिटलमधील उपचार-अहवालानुसार संजू चौथ्या टप्प्यातील कर्करोगाने ग्रस्त आहे आणि त्याच्यावर मुंबईतील कोकिलाबेन रुग्णालयात उपचार सुरू आहेत. संजूच्या आजाराची बातमी माध्यमांपर्यंत आल्यानंतर त्यांची पत्नी मान्यताने एक अधिकृत निवेदन जारी करुन लोकांना अफवांकडे दुर्लक्ष करण्याचे आवाहन केले.

मान्यताने पोस्टमध्ये लिहिले- संजूच्या प्रकृतीसाठी ज्यांनी प्रार्थना केली त्या सर्वांचे मी आभार मानते.या समस्येच्या घटनेतून बाहेर पडण्यासाठी आम्हाला तुमच्या प्रार्थनेची आवश्यकता आहे.या कुटुंबाने यापूर्वी खूप सहन केले आहे, परंतु मला खात्री आहे की ही वेळ देखील जाईल.माझी सर्वांना विनंती आहे की संजू बद्दल ज्या अफवा आहेत त्यांच्या कडे दुर्लक्ष करा.

Leave a Reply

Your email address will not be published.