अभिनेत्री मनीषा कोइरालाने चाहत खन्नाला चित्रपटाच्या सेटवरच 5 वेळा मारली चापट !!!

चित्रपटांचे शूटींग करताना काहीवेळा असकाही घडते ज्याची आपण अपेक्षा करत नाही. आता अलीकडेच मनीषा कोइराला आणि चाहत खन्ना यांच्यासोबत असे घडले- संजय दत्तच्या ‘प्रस्थानम’ या चित्रपटात मनीषा आणि चाहत दोघे एकत्र काम करत आहेत. स्पॉटबॉयच्या वृत्तानुसार, चित्रपटाच्या सेटवर मनीषा कोईरालाने चाहत खन्नावर पाच वेळा चापट मारली.असे काही घडले की चित्रपटाच्या एका दृश्यासाठी मनीषा चाहत खन्ना यांना चापट मारणार होती, परंतु मनीषा योग्य वेळी चाहतवर चापट मारू शकली नाहीत.

स्पॉटबॉयच्या अहवालात म्हटले आहे की मनीषाला चाहत खन्ना ला चापट मारन्या चा सीन अवघड जात आहे. हा सीन शूट करण्यासाठी मनीषाला स्वत: ला मानसिक तयारी करावी लागली.मनीषाने चाहत ला चापट मारलेल्या दृश्यासाठी अनेक पुनरावृत्ती घेतली आणि अखेर पाचव्या वेळी अचूक शॉट मिळाला.

‘प्रस्थान’ चित्रपटाविषयी बोलताना संजय दत्तची पत्नी मान्यता दत्त ही हा चित्रपट निर्मित करत आहे.या चित्रपटात संजय दत्त व्यतिरिक्त ,जैकी श्रॉफ, मनीषा कोइराला, अली फजल, चाहत खन्ना आणि चंकी पांडे यांच्याही मुख्य भूमिका आहेत. हा चित्रपट 20 सप्टेंबरला प्रदर्शित झाला आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.